A pín tábìlì iṣẹ́ amúṣẹ́ elekitiro-hydraulic yìí sí apá márùn-ún: apá orí, apá ẹ̀yìn, apá ìdí, apá ẹsẹ̀ méjì tí a lè yà sọ́tọ̀.
Ohun èlò ìtajáde ìmọ́lẹ̀ gíga pẹ̀lú ìfàsẹ́yìn 340mm tí ó dúró ní ìpele kan ń jẹ́ kí ó má ṣe sí àbùkù nígbà tí a bá ń ṣe àyẹ̀wò X-ray.
Tábìlì iṣẹ́ amúṣẹ́ elekitiro-hydraulic yìí ní ètò ìṣàkóso méjì láti rí i dájú pé kò sí ìṣòro kankan.
A le pese rẹ̀ pẹlu fireemu ori ti o ni ọpọlọpọ iṣẹ-ṣiṣe ati fireemu itọpa orthopedic.
Iṣẹ́ àtúntò bọ́tìnì kan, ó lè mú ipò ìdúró àtilẹ̀wá padà. Ìyípadà bọ́tìnì kan àti ìyípadà, iṣẹ́ pákó ẹsẹ̀ oníná, ó ń fi àkókò púpọ̀ pamọ́.
Ó yẹ fún onírúurú iṣẹ́ abẹ, bí iṣẹ́ abẹ ikùn, ìtọ́jú ọmọ, ìtọ́jú obìnrin, ENT, ìtọ́jú urology, ìtọ́jú anorectal àti orthopedics, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
1.Dídá Tábìlì Gígùn àti Gbígbòòrò
Gígùn ojú tábìlì iṣẹ́ electro-hydraulic lè dé 2180mm, fífẹ̀ rẹ̀ sì lè dé 550mm, èyí tó bá àìní àwọn ẹgbẹ́ pàtàkì kan mu, ó sì tún lè mú kí aláìsàn náà ní ìtura sí i.
2. Ètò Ìṣàkóso Méjì
Tábìlì iṣẹ́ electro-hydraulic náà ní ètò méjì láti rí i dájú pé kò sí ìṣòro nínú ṣíṣiṣẹ́ rẹ̀ láìsí ìṣòro.
3.Flex &Re-flex & Tun bọtini kan ṣe
Iṣẹ́ àtúnṣe bọ́tìnì kan, ó lè mú ipò ìpele àtilẹ̀wá padà, ìyípadà bọ́tìnì kan àti ìyípadà ìyípadà padà
4. Àwo Ẹsẹ̀ Tí A Ṣètúnṣe Tí A Ṣètò Tí Ó Ń Ṣe Àṣàyàn
Apẹrẹ modulu plug-in ti awo ẹsẹ le ṣatunṣe awo ẹsẹ nipasẹ ina, eyiti o fi akoko ti a fi n ṣatunṣe ipo naa pamọ pupọ.
5.Batiri Atunṣe Ti a Ṣe sinu rẹ
Tábìlì iṣẹ́ TDY-Y-2 ní bátìrì tó lágbára tó lè gba agbára, èyí tó lè bá àìní àwọn iṣẹ́ 50 mu. Ní àkókò kan náà, ó ní agbára AC láti pèsè agbára iná mànàmáná láti rí i dájú pé ààbò tó ga jùlọ wà.
Pawọn ohun elo
| ÀwòṣeOhun kan | Tábìlì Ìṣiṣẹ́ TDY-Y-2 Electro-Hídráúlìkì |
| Gígùn àti Fífẹ̀ | 2170mm*550mm |
| Iga (Sókè ati Isalẹ) | 1100mm/ 690mm |
| Àwo Orí (Sókè/Sàn/Rọrùn) | 45°/ 90°/ 40° |
| Àwo Ẹ̀yìn (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 85°/ 40° |
| Àwo Ẹsẹ̀ (Sókè / Sísàlẹ̀ / Síta) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Yíyípadà Trendelenburg | 30°/ 30° |
| Ìtẹ̀sí ẹ̀gbẹ́ (Òsì àti Ọ̀tún) | 20°/ 20° |
| Gíga Afárá Kíndìnrín | 100mm |
| Sísáré ní ìpele | 350mm |
| Ipò òdo | Bọ́tìnì kan, boṣewa |
| Ìrọ̀rùn/ Ìfọkànsí | Iṣẹ́ Àpapọ̀ |
| Pátákó X-ray | Àṣàyàn |
| Ibi iwaju alabujuto | Boṣewa |
| Bọ́tìnì ìdádúró pajawiri | Boṣewa |
| Ètò ẹ̀rọ amúlétutù | Chaoger lati Taiwan |
| Fọ́ltéèjì | 220V/110V |
| Igbagbogbo | 50Hz / 60Hz |
| Agbara Irẹpọ | 1.0 KW |
| Bátìrì | Bẹ́ẹ̀ni |
| Matiresi | Matiresi Ìrántí |
| Ohun elo akọkọ | Irin Alagbara 304 |
| Agbara Ẹrù Tó Púpọ̀ Jùlọ | 300 KG/ 350KG |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún 1 |
Aawọn ohun elo
| Rárá. | Orúkọ | Àwọn iye |
| 1 | Iboju Akuniloorun | 1 pọ́ọ̀pù |
| 2 | Àtìlẹ́yìn Ara | 1 méjì |
| 3 | Àtìlẹ́yìn apá | 1 méjì |
| 4 | Àtìlẹ́yìn èjìká | 1 méjì |
| 5 | Àtìlẹ́yìn Ẹsẹ̀ | 1 méjì |
| 6 | Ọwọ́ Àfonífojì Kíndìnrín | 1 pọ́ọ̀pù |
| 7 | Matiresi | Ṣẹ́ẹ̀tì 1 |
| 8 | Ṣíṣe àtúnṣe ìdènà | Àwọn ègé mẹ́jọ |
| 9 | Ìdìpọ̀ Ìtúnṣe Gígùn | 1 méjì |
| 10 | Iṣakoso Latọna jijin | 1 pọ́ọ̀pù |
| 11 | Laini Agbara | 1 pọ́ọ̀pù |
| 12 | Epo Hydraulic | Àgo epo kan |