Gbogbo ideri ni a fi irin alagbara 304 ṣe, o rọrun lati nu ati lati pa kokoro arun.
Ohun èlò ìfàmọ́ra ìmọ́lẹ̀ gíga dára fún lílo X-ray.
Apẹrẹ matiresi ti a fẹ̀ síi gba awọn alaisan laaye lati dubulẹ lori tabili iṣẹ-abẹ ni itunu diẹ sii.
Tábìlì iṣẹ́ TDY-G-1 electro-hydraulic gba ètò ìṣàkóso hydraulic tó ti ní ìlọsíwájú, àwọn fáfù oníná mànàmáná tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé àti àwọn páìpù epo láti Taiwan, ó sì ń rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ dákẹ́ jẹ́ẹ́.
1.UKekere-kekerePìdúró
2. Awo ori apapo meji
3.Bìwúlò-nínú KíndìnrínBòkè
4.Batiri Atunṣe Ti a Ṣe sinu rẹ
5.Awọn idaduro ẹrọ
| Ohun kan ti a ṣe apẹẹrẹ | Tábìlì TDY-G-1 Iná-Ìná-Ìná-Ìná-Oòrùn OR |
| Gígùn àti Fífẹ̀ | 2080mm * 550mm |
| Iga (Sókè ati Isalẹ) | 820mm / 520mm |
| Àwo Orí (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 45°/ 90° |
| Àwo Ẹ̀yìn (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 80°/ 20° |
| Àwo Ẹsẹ̀ (Sókè / Sísàlẹ̀ / Síta) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Yíyípadà Trendelenburg | 20°/ 20° |
| Ìtẹ̀sí ẹ̀gbẹ́ (Òsì àti Ọ̀tún) | 15°/ 15° |
| Gíga Afárá Kíndìnrín | 110mm |
| Ètò ẹ̀rọ amúlétutù | Chaoger lati Taiwan |
| Fọ́ltéèjì | 220V/110V |
| Igbagbogbo | 50Hz / 60Hz |
| Agbara Irẹpọ | 1.0 KW |
| Bátìrì | Bẹ́ẹ̀ni |
| Matiresi | Matiresi Ìrántí |
| Ohun elo akọkọ | Irin Alagbara 304 |
| Agbara Ẹrù Tó Púpọ̀ Jùlọ | 200 KG |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún 1 |
SAwọn ẹya ẹrọ Tandard
| Rárá. | Orúkọ | Àwọn iye |
| 1 | Iboju Akuniloorun | 1 pọ́ọ̀pù |
| 2 | Àtìlẹ́yìn Ara | 1 méjì |
| 3 | Àtìlẹ́yìn apá | 1 méjì |
| 4 | Àtìlẹ́yìn èjìká | 1 méjì |
| 5 | Àtìlẹ́yìn Ẹsẹ̀ | 1 méjì |
| 6 | Àtìlẹ́yìn Ẹsẹ̀ | 1 méjì |
| 7 | Ọwọ́ Àfonífojì Kíndìnrín | 1 pọ́ọ̀pù |
| 8 | Ìdìpọ̀ Ìtúnṣe Gígùn | 1 méjì |
| 9 | Ṣíṣe àtúnṣe ìdènà | Àwọn ègé mẹ́jọ |
| 10 | Latọna jijin Ọwọ | 1 pọ́ọ̀pù |
| 11 | Laini Agbara | 1 pọ́ọ̀pù |
| 12 | Pẹ́dálì | Méjì 1 |