Tábìlì iṣẹ́ iná mànàmáná TDY-1 gba ètò ìṣiṣẹ́ mọ́tò oníná mànàmáná láti rí i dájú pé ó lè ṣe àwọn àtúnṣe ìdúró nígbà iṣẹ́ náà, títí bí gbígbé tábìlì sókè, títẹ̀ síwájú àti sẹ́yìn, títẹ̀ sí òsì àti ọ̀tún, títẹ̀ sí ẹ̀yìn àwo àti ìtumọ̀.
Tábìlì iṣẹ́-abẹ oníná mànàmáná yìí dára fún onírúurú iṣẹ́-abẹ, bí iṣẹ́-abẹ ikùn, ìtọ́jú ọmọ, ìṣègùn obìnrin, ENT, ìṣàn ẹ̀jẹ̀, ìtọ́jú afẹ́fẹ́ àti ìtọ́jú egungun, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
1. Ó wà nínú àwòrán X-ray
A le lo tabili PFCC fun ayẹwo X-ray nigba iṣẹ abẹ. A le tumọ tabili iṣẹ ina TDY-1 ju 300mm lọ, eyi ti o pese agbegbe wiwo ti o dara fun apa C lakoko iṣẹ abẹ, a si le lo pẹlu awọn apoti fiimu X-ray.
2. Eto Iṣakoso Meji Aṣayan
Olùdarí ọwọ́ àti àwọn ìṣàkóso pánẹ́lì àṣàyàn ń fúnni ní ààbò méjì fún iṣẹ́ abẹ.
3. Batiri Atunṣe Ti a Ṣe sinu rẹ
Tábìlì iṣẹ́ iná mànàmáná TDY-1 ní bátìrì tó lágbára tó lè gba agbára, èyí tó lè bá àìní àwọn iṣẹ́ 50 mu. Ní àkókò kan náà, ó ní agbára AC láti pèsè agbára iná mànàmáná láti rí i dájú pé ààbò tó ga jùlọ wà.
4. Afárá Kíndìnrín tí a kọ́ sínú rẹ̀
Afárá lumbar tí a ṣe sínú rẹ̀, ó rọrùn fún àwọn dókítà láti ṣe iṣẹ́ abẹ bile àti kíndìnrín
Àwọn ìpele
| Ohun kan ti a ṣe apẹẹrẹ | Tábìlì Iṣẹ́ Iná TDY-1 |
| Gígùn àti Fífẹ̀ | 2070mm*550mm |
| Iga (Sókè ati Isalẹ) | 1000mm/ 700mm |
| Àwo Orí (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 45°/ 90° |
| Àwo Ẹ̀yìn (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 75°/ 20° |
| Àwo Ẹsẹ̀ (Sókè / Sísàlẹ̀ / Síta) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Yíyípadà Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Ìtẹ̀sí ẹ̀gbẹ́ (Òsì àti Ọ̀tún) | 15°/ 15° |
| Gíga Afárá Kíndìnrín | ≥110mm |
| Sísáré ní ìpele | 300mm |
| Ìrọ̀rùn/ Ìfọkànsí | Iṣẹ́ Àpapọ̀ |
| Pátákó X-ray | Àṣàyàn |
| Ibi iwaju alabujuto | Boṣewa |
| Ètò ẹ̀rọ amúlétutù | Jiecang |
| Fọ́ltéèjì | 220V/110V |
| Igbagbogbo | 50Hz / 60Hz |
| Agbara Irẹpọ | 1.0 KW |
| Bátìrì | Bẹ́ẹ̀ni |
| Matiresi | Matiresi Ìrántí |
| Ohun elo akọkọ | Irin Alagbara 304 |
| Agbara Ẹrù Tó Púpọ̀ Jùlọ | 200 KG |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún 1 |
Awọn ẹya ẹrọ boṣewa
| Rárá. | Orúkọ | Àwọn iye |
| 1 | Iboju Akuniloorun | 1 pọ́ọ̀pù |
| 2 | Àtìlẹ́yìn Ara | 1 méjì |
| 3 | Àtìlẹ́yìn apá | 1 méjì |
| 4 | Àtìlẹ́yìn èjìká | 1 méjì |
| 5 | Àtìlẹ́yìn Ẹsẹ̀ | 1 méjì |
| 6 | Àtìlẹ́yìn Ẹsẹ̀ | 1 méjì |
| 6 | Ọwọ́ Àfonífojì Kíndìnrín | 1 pọ́ọ̀pù |
| 7 | Matiresi | Ṣẹ́ẹ̀tì 1 |
| 8 | Ṣíṣe àtúnṣe ìdènà | Àwọn ègé mẹ́jọ |
| 9 | Ìdìpọ̀ Ìtúnṣe Gígùn | 1 méjì |
| 10 | Latọna jijin Ọwọ | 1 pọ́ọ̀pù |
| 11 | Laini Agbara | 1 pọ́ọ̀pù |