A lo tabili FD-G-2 fun ibimọ oyun, ayẹwo obinrin ati iṣẹ-abẹ.
Ara, ọwọ̀n àti ìpìlẹ̀ tábìlì ìfiránṣẹ́ iná mànàmáná ni a fi irin alagbara 304 ṣe, èyí tí ó lè má jẹ́ kí ó jẹ́ kí ó jẹ́ kí ó bàjẹ́ tí ó sì rọrùn láti fọ̀ mọ́.
Àwọn àwo ẹsẹ̀ ni a lè yọ kúrò, èyí tí ó ń mú kí ara padà sípò lẹ́yìn iṣẹ́ abẹ.
Eto iṣakoso meji, kii ṣe nipasẹ iṣakoso latọna jijin ti a fi ọwọ mu nikan, ṣugbọn nipasẹ iyipada ẹsẹ.
Àwọn ohun èlò tó péye, ìwọ̀n tó wà pẹ̀lú àtìlẹ́yìn ẹsẹ̀, àwọn pedal, agbada ìdọ̀tí pẹ̀lú àlẹ̀mọ́, àti ìmọ́lẹ̀ àyẹ̀wò obìnrin.
Ipìlẹ̀ onígun mẹ́rin kìí ṣe pé ó ń mú kí tábìlì iṣẹ́ abẹ dúró dáadáa nìkan ni, ó tún ń fún dókítà ní àyè tó tó láti dín àárẹ̀ kù.
1.Ètò Ìṣàkóso Méjì
Olùdarí ọwọ́ àti ìyípadà ẹsẹ̀ ń ṣe ìṣàkóso kejì láti rí i dájú pé iṣẹ́ náà wà ní ààbò àti láti ṣe àwọn ipò tó yàtọ̀ síra.
2. Àwo Ẹsẹ̀ Tí A Lè Yí Padà
Àwo ẹsẹ̀ tí a lè yọ kúrò lórí tábìlì ìfijiṣẹ́ iná mànàmáná ń mú kí ìsinmi lẹ́yìn iṣẹ́ abẹ rọrùn, ó sì ń dín ìrora lẹ́yìn iṣẹ́ abẹ kù
Irin Alagbara 3.304
A fi irin alagbara 304 ti o ga julọ ṣe gbogbo ideri tabili iṣẹ abẹ obinrin. O le pẹ, o rọrun lati nu ati lati pa kokoro arun run.
Ìpìlẹ̀ onípele 4.U
Ipìlẹ̀ U ti tabili oyun obinrin kii ṣe pe o mu ki agbegbe ifọwọkan laarin ipilẹ ati ilẹ pọ si nikan o si jẹ ki o duro ṣinṣin diẹ sii, ṣugbọn o tun pese aaye to fun iṣẹ awọn oṣiṣẹ iṣoogun lati dinku rirẹ.
5. Awọn ẹya ẹrọ oniruuru
Yàtọ̀ sí ibi ìsinmi èjìká tí a ṣe déédéé, àwọn okùn èjìká, àwọn ọwọ́, àwọn ibi ìsinmi ẹsẹ̀, àwọn ẹsẹ̀ ẹsẹ̀, ibi ìdọ̀tí, àti ìmọ́lẹ̀ àyẹ̀wò obìnrin tún wà fún ìgbà díẹ̀.
Pawọn ohun elo:
| ÀwòṣeOhun kan | Tábìlì Ìfijiṣẹ́ Iná FD-G-2 |
| Gígùn àti Fífẹ̀ | 1880mm*600mm |
| Iga (Sókè ati Isalẹ) | 940mm/ 680mm |
| Àwo Ẹ̀yìn (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 45 °10° |
| Àwo Ìjókòó (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 20° 9° |
| Àwo Ẹsẹ̀ síta | 90° |
| Fọ́ltéèjì | 220V/110V |
| Igbagbogbo | 50Hz / 60Hz |
| Bátìrì | Bẹ́ẹ̀ni |
| Agbara Irẹpọ | 1.0 KW |
| Matiresi | Matiresi Alailowaya |
| Ohun elo akọkọ | Irin Alagbara 304 |
| Agbara Ẹrù Tó Púpọ̀ Jùlọ | 200kg |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún 1 |
STandardÀwọn ẹ̀yà ara ẹ̀rọ
| Rárá. | Orúkọ | Àwọn iye |
| 1 | Àtìlẹ́yìn apá | 1 méjì |
| 2 | Mu ọwọ | 1 méjì |
| 3 | Àwo Ẹsẹ̀ | 1 pọ́ọ̀pù |
| 4 | Matiresi | Ètò kan |
| 5 | Àfonífojì ìdọ̀tí | 1 pọ́ọ̀pù |
| 6 | Ṣíṣe àtúnṣe ìdènà | Méjì 1 |
| 7 | Orúnkún Kúrò | Méjì 1 |
| 8 | Pẹ́dálì | Méjì 1 |
| 9 | Latọna jijin Ọwọ | 1 pọ́ọ̀pù |
| 10 | Yiyipada Ẹsẹ | 1 pọ́ọ̀pù |