Tábìlì àyẹ̀wò obìnrin oníná FD-G-1 lo àwọn ohun èlò tó lágbára gan-an, ó sì lè dènà ìbàjẹ́, èyí tó ń mú kí ilé ìwòsàn máa fọ ilé ìwòsàn lójoojúmọ́ àti kí ó lè pa á run.
A le ṣe àtúnṣe gíga ojú tábìlì ìdánwò, igun pákó ẹ̀yìn àti pákó ẹsẹ̀ nípasẹ̀ ìyípadà ẹsẹ̀.
Àwọn ohun èlò ìtọ́jú náà ti pé, àwọn ohun èlò ìtọ́jú èjìká, okùn èjìká, okùn ọwọ́, ọwọ́, ìtọ́jú ẹsẹ̀, àti àwọn agbada ìdọ̀tí pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìṣàn gẹ́gẹ́ bí ìlànà.
Ipìlẹ̀ tábìlì àyẹ̀wò àìsàn obìnrin gba ìrísí U, èyí tí ó fún ẹsẹ̀ àti ẹsẹ̀ ní ààyè fún iṣẹ́ ojoojúmọ́ dókítà.
Ibùsùn iṣẹ́ abẹ ìṣègùn yìí, kìí ṣe fún àwọn àyẹ̀wò obìnrin nìkan, ṣùgbọ́n fún àwọn ọmú ọkùnrin pẹ̀lú
1.Matiresi Fóòmù Tí Kò Lẹ́sẹ̀
Ìmọ́lẹ̀ ìkọ́lé tí a fi ń ṣe àyẹ̀wò obìnrin pẹ̀lú iná mànàmáná ń lo ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun tí ó ní ìfọ́fọ́ tí kò ní ìṣòro, èyí tí ó mú kí ìtùnú aláìsàn pọ̀ sí i gidigidi.
2.Ohun elo ti o ni aabo fun ibajẹ
Gbogbo ideri ti tabili ayẹwo obinrin ina ni a fi awọn ohun elo to dara julọ ṣe, eyiti ko le jẹ ibajẹ, ti o rọrun lati nu ati lati pa kokoro arun.
3. Ìyípadà ẹsẹ̀
Pẹ̀lú ìyípadà ẹsẹ̀, ó lè ṣàkóso onírúurú ìṣípo ti tábìlì ìwádìí oyún.
4.Awọn ẹya ẹrọ ti o yatọ
Yàtọ̀ sí ìsinmi èjìká tí a ṣe déédéé, àwọn okùn èjìká, àwọn ọwọ́, àwọn ìsinmi ẹsẹ̀, àwọn ẹsẹ̀ ẹsẹ̀, ibi ìdọ̀tí, iná ìwádìí obìnrin tàbí àga dókítà tún wà fún àwọn ènìyàn.
Àwọn ìpele
| ÀwòṣeOhun kan | Tábìlì Ìwádìí Ìṣègùn Ìyàtọ̀ FD-G-1 |
| Gígùn àti Fífẹ̀ | 1800mm * 550mm |
| Gíga (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 950mm / 680mm |
| Trendelenburg / Yiyipada Trendelenburg | 14°/ 17° |
| Àwo Ẹ̀yìn (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 60°/10° |
| Ètò ẹ̀rọ amúlétutù | Jiecang |
| Fọ́ltéèjì | 220V/110V |
| Igbagbogbo | 50Hz / 60Hz |
| Agbara Irẹpọ | 1.0 KW |
| Bátìrì | Bẹ́ẹ̀ni |
| Matiresi | Matiresi Alailowaya |
| Ohun elo akọkọ | ABS |
| Agbara Ẹrù Tó Púpọ̀ Jùlọ | 150 KG |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún 1 |
STandardÀwọn ẹ̀yà ara ẹ̀rọ
| Rárá. | Orúkọ | Àwọn iye |
| 1 | Àtìlẹ́yìn apá | 1 méjì |
| 2 | Àwo Ẹsẹ̀ | Ṣẹ́ẹ̀tì 1 |
| 3 | Matiresi | Ètò kan |
| 4 | Mu ọwọ | 1 méjì |
| 5 | Yiyipada Ẹsẹ | Ṣẹ́ẹ̀tì 1 |