1.Ipò Kéré Jùlọ
Gíga tó kéré jùlọ ti tábìlì iṣẹ́ abẹ ojú ni a lè ṣàtúnṣe sí 500mm. Ètò ìwakọ̀ oníná mànàmáná tí a mọ̀ dáadáa dúró ṣinṣin, ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, kò sì ní ariwo nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́. Ó jẹ́ àṣàyàn tó dára jùlọ fún iṣẹ́ abẹ ojú àti ENT.
2.Àwo Orí Tí A Ó Lè Yọkúrò
Awo ori ti o le yọ kuro rọrun lati ṣakoso nipasẹ awọn ohun elo ẹrọ.
Apẹrẹ concave ti o wa laarin irọri ori ori pade awọn ibeere ergonomic.
3. Ilẹ̀ Gígbòòrò
Fífẹ̀ ojú ilẹ̀ náà lè dé 550mm, èyí tí yóò jẹ́ kí aláìsàn náà dùbúlẹ̀ lórí rẹ̀ ní ìrọ̀rùn.
4. Yiyipada Ẹsẹ Rọrùn
A le ṣe àtúnṣe igun àwo ẹ̀yìn àti àwo ẹsẹ̀ nípasẹ̀ ìyípadà ẹsẹ̀, èyí tí ó rọrùn fún dókítà láti ṣe àtúnṣe ipò aláìsàn sí ipò tí ó dára jùlọ nígbà iṣẹ́ abẹ ojú.
5. Bírékì Pẹ́tàlì
Àwọn bírékì pedal mekaniki yára, rọrùn, ààbò àti ìgbẹ́kẹ̀lé.
6. Àga Dókítà Àṣàyàn
Àga dókítà lè ṣe àtúnṣe àwọn apá ìgbálẹ̀, àwọn ìgbálẹ̀ ẹ̀yìn àti gíga ìjókòó.
Àwọn ìpele
| Ohun kan ti a ṣe apẹẹrẹ | Tabili Iṣiṣẹ Ojú Ina TDG-2 TDG-2 |
| Gígùn àti Fífẹ̀ | 2080mm * 550mm |
| Iga (Sókè ati Isalẹ) | 700mm / 500mm |
| Àwo Orí (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 45°/ 90° |
| Àwo Ẹ̀yìn (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 45°/ 20° |
| Àwo Ẹsẹ̀ (Sókè àti Sísàlẹ̀) | 45°/ 20° |
| Sísáré ní ìpele | 300mm |
| Ètò ẹ̀rọ amúlétutù | Jiecang |
| Fọ́ltéèjì | 220V/110V |
| Igbagbogbo | 50Hz / 60Hz |
| Agbara Irẹpọ | 1.0 KW |
| Bátìrì | Bẹ́ẹ̀ni |
| Matiresi | Matiresi Ìrántí |
| Ohun elo akọkọ | Irin Alagbara 304 |
| Agbara Ẹrù Tó Púpọ̀ Jùlọ | 200 KG |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún 1 |
Awọn ẹya ẹrọ boṣewa
| Rárá. | Orúkọ | Àwọn iye |
| 1 | Ọpá ìfàmọ́ra | Ṣẹ́ẹ̀tì 1 |
| 2 | Pápá Àgbá | Méjì 1 |
| 3 | Àwo Ohun Èlò | Ṣẹ́ẹ̀tì 1 |
| 4 | Ṣíṣe àtúnṣe ìdènà | Ṣẹ́ẹ̀tì 1 |
| 5 | Matiresi | Ṣẹ́ẹ̀tì 1 |
| 6 | Yiyipada Ẹsẹ | Ṣẹ́ẹ̀tì 1 |